Tsarin samar da bututun da aka ƙera na tsawon lokaci abu ne mai sauƙi, ingantaccen samarwa mai yawa da ƙarancin farashi

Bututun da aka haɗa da welded na tsawon lokaci

Bututun da aka haɗa da welded na tsawon lokacibututun ƙarfe ne mai walda a layi ɗaya da alkiblar bututun ƙarfe mai tsayi. Ga wasu gabatarwa game da bututun ƙarfe mai madaidaiciya:

Amfani:
Ana amfani da bututun ƙarfe mai madaidaiciya don jigilar ruwa mai ƙarancin matsin lamba, kamar ruwa, iska, mai da tururin dumama.

 

Bututun Walda na Karfe

Bututun da aka haɗa da welded na tsawon lokaci

Ana iya amfani da shi don bututun ruwa masu ƙarancin matsi, kamar bututun samar da ruwa da magudanar ruwa, bututun dumama, bututun tsari masu ƙarancin matsi, bututun kariya daga gobara mai ƙarancin matsi, da sauransu.

Ana iya yin bututun kariyar waya da bututun kariya na kebul.
Ana iya amfani da shi azaman bututun tallafi na tsarin gini, kamar bututun tallafi na tsarin ƙarfe, bututun tallafi na siminti, bututun tsarin ƙarfe na grid, ƙananan ginshiƙan gini na ɗan lokaci, da sauransu.
Ana amfani da shi azaman bututun ado, kamar bututun ƙira na fasaha don ayyukan ado, shingen matakala, shingen tsaro, da sauransu.
Haka kuma ana iya amfani da shi azaman casing ko bututun rami da aka tanada

Tsarin samarwa:

Dangane da tsarin samarwa, ana iya raba shi zuwa nau'i biyu gama gari: bututun ƙarfe mai madaidaiciyar ɗinki da bututun ƙarfe mai madaidaiciyar ɗinki da ke ƙarƙashin ruwa.
Misali, a lokacin aikin samarwa, layin samarwa don kera bututun ƙarfe madaidaiciya na bakin ciki mai welded mai zurfi a ƙarƙashin ruwa zai sami matakai kamar gwajin ultrasonic na cikakken farantin da niƙa gefen (ta amfani da injin niƙa don sarrafa farantin ƙarfe zuwa faɗin farantin da ake buƙata kuma a yi gefunan farantin gefen biyu a layi ɗaya don samar da rami).
bututun da aka welded

Siffofin ƙayyadewa:

Takamaiman ƙayyadaddun bututun ƙarfe na diamita marasa suna yawanci inci ne, wanda shine kimanin ƙimar diamita na ciki.
Ana raba bututun ƙarfe zuwa nau'ikan zare da marasa zare bisa ga siffar ƙarshen bututun.
Ana bayyana ƙayyadaddun bututun da aka haɗa da diamita mai suna (mm ko inci), waɗanda suka bambanta da ainihin diamita. Ana raba bututun da aka haɗa zuwa bututun ƙarfe na yau da kullun da bututun ƙarfe masu kauri gwargwadon kauri na bango da aka ƙayyade.
Tsarin samar da bututun da aka haɗa madaidaiciya abu ne mai sauƙi, tare da ingantaccen samarwa, ƙarancin farashi, da kuma ci gaba cikin sauri. A lokaci guda, bututun ƙarfe madaidaiciya don dalilai daban-daban na iya bambanta a cikin kayan aiki, ƙayyadaddun bayanai, da sauransu.

Lokacin Saƙo: Mayu-13-2025