Bututun murabba'i wani nau'in suna nebututun murabba'ikumabututu mai kusurwa huɗu, wato, bututun ƙarfe masu tsayin gefe daidai gwargwado kuma marasa daidaito. Ana birgima shi daga ƙarfen tsiri bayan an yi masa magani. Gabaɗaya, ana cire ƙarfen tsiri, a daidaita shi, a naɗe shi, a haɗa shi don ya zama bututu mai zagaye, a naɗe shi zuwa bututun murabba'i, sannan a yanke shi zuwa tsawon da ake buƙata.
Tare da ci gaba da inganta gyare-gyaren tsarin samar da kayayyaki, masana'antar bututun murabba'i da murabba'i sun nuna kyakkyawan yanayi gaba ɗaya. A cewar bayanan, bayan kusan shekaru goma na ci gaba, masana'antar bututun murabba'i ta China ta ci gaba da ingantawa da inganta tsarin samfura, matakin inganci, kayan aiki na fasaha da sauran fannoni, kuma ta zama ƙasa ta gaske a duniya da ke kera bututun murabba'i, kuma tana kan hanyarta ta zuwa ga wata babbar ƙasa ta duniya.bututu mai kusurwa huɗumasana'antu.
Masu kera kayan ƙarfe a masana'antar bututun murabba'i da murabba'i, kuma ana amfani da su sosai a masana'antar kera injuna, gini, aikin ƙarfe, motocin noma, gidajen kore na noma, masana'antar motoci, layin dogo, hanyoyin kariya na tituna, firam ɗin kwantena, kayan daki, kayan ado da tsarin ƙarfe a masana'antar da ke ƙasa. Yanzu ana amfani da shi galibi wajen gina manyan wurare, kamar filayen jirgin sama, filayen wasa, tashoshi, da sauransu, waɗanda ake amfani da su azaman manyan firam ɗin ƙarfe, bango, da sauransu, da kuma gina gine-ginen ginin ƙarfe na farar hula; Bugu da ƙari, ana amfani da shi azaman tushe da tallafi na kayan aiki a masana'antar injina, ana amfani da abin hawa azaman sake gyara kayan ɗaure da manyan motoci, jikin kekunan aiki na gona masu ƙafa uku, kuma ana amfani da shi don walda firam daban-daban don dalilai na farar hula. Ana amfani da samfuran bututun da aka haɗa masu yawan mita a masana'antar gini don bututun murabba'i da murabba'i masu yawan mita don gine-gine da ƙarfe mai sanyi don gine-gine, wanda bututun murabba'i da murabba'i suka fi kashi 50%. Daga mahangar tsarin gine-gine da tattalin arziki, haɗakar bututun murabba'i da murabba'i shine mafi kyawun haɗin gwiwa ga masana'antar gini, wanda zai iya cimma masana'antar masana'antu da ginin gidaje na farar hula.
A cikin sabuwar shekara, wadatar bututun mai kusurwa huɗu da buƙata ta China za ta inganta maimakon ta lalace. Wannan kuwa saboda, daga mahangar babban buƙata, yanayin waje na tattalin arzikin China zai yi tsanani a shekarar 2019, wanda zai ƙara matsin lamba ga tattalin arzikin China. Saboda wannan dalili, dole ne sashen yanke shawara ya ƙarfafa daidaitawa mai tsauri, gami da manufofin kuɗi marasa tsaka-tsaki da sassautawa, manufofin kuɗi masu aiki, musamman daidaita jarin ababen more rayuwa, da kuma kiyaye jarin gidaje a babban mataki, don ci gaba da ci gaban tattalin arzikin China a wani mizani mai dacewa, Tabbas zai haɓaka ci gaba da haɓaka jimillar buƙatun bututun mai kusurwa huɗu na China.
Daga ɓangaren samar da kayayyaki, bayan shekaru da dama na ci gaba da ƙoƙari, China ta sami manyan nasarori a fannin rage ƙarfin samar da ƙarfe da ƙarfe da kuma kawar da "ƙarfe mai sandar ƙasa". An rage ƙarfin samar da ƙarfe da ƙarfe da ɗaruruwan miliyoyin tan. Saboda haka, dangane da dabaru, tare da raguwar ƙarfin samar da ƙarfe, ci gaba da ƙaruwar fitar da ƙarfe zai yi wuya a ci gaba da dorewa.
Ba wai kawai ba, bayan shekaru biyu a jere na ƙaruwar samar da ƙarfe (ƙarfe da ƙarfe, iri ɗaya a ƙasa) a cikin 2017 da 2018, kuma saboda manyan nasarorin da aka samu na rage ƙarfin ƙarfe na ɗaruruwan miliyoyin tan, ya kamata a inganta yawan amfani da ƙarfin ƙarfe na China sosai, kuma sararin ci gaba ya ragu sosai.
Sashen murabba'i mai kusurwa huɗu na Yuantaiyana da inganci mai kyau, ƙarancin farashi, isarwa da sauri. Barka da kowa ya tuntube mu kuma ya yi oda.Tianjin Yuantai Derun Steel Pipe Manufacturing Group Co., Ltdyana da haƙƙin mallaka guda 80,Yana da layukan samarwa guda 72 kuma ya samar da kayayyakin bututun ƙarfe a cikin manyan ayyuka sama da 1400 a cikin gida da waje. Misali, Bird's Nest, Babban Gidan Wasan Kwaikwayo na Ƙasa, wuraren gasar cin kofin duniya ta Qatar, da kuma Aikin Inganta Filaye na Miliyan Feydan na Masar.
Lokacin Saƙo: Disamba-22-2022





