Kamfanin Tianjin Yuantai Derun Steel Pipe Manufacturing Group Co., Ltd., wanda aka fi sani da Yuantai Derun, kamfani ne mai fasaha mai zurfi wanda gwamnati ta amince da shi kuma jagora ne a fannin samar da bututun murabba'i da murabba'i a China.
Yuantai Derun tana da hannu a cikin tsara kayan more rayuwa da kuma ƙera kayayyakin bututun ƙarfe na gine-gine don filayen da za a yi amfani da su kamar gine-ginen tsarin ƙarfe da aka riga aka ƙera, bangon labulen gilashi, manyan wurare, ayyukan ɗaukar hoto, kiwon dabbobi da aikin gona, jiragen ruwa, motoci, injina, da sauransu.
A halin yanzu, ta ƙirƙiro kuma ta samar da kayayyaki na musamman na bututun ƙarfe kamar diamita mai girma, kauri mai yawa, kusurwar dama, da siffa ta musamman, kuma ta ƙware a fannin kera kayayyakin ƙarfe na tsari don manyan ayyuka. Ana amfani da kayayyakin sosai a gine-ginen gidaje da aka riga aka ƙera, tallafin tsarin ɗaukar hoto, kera crane na hasumiya, ayyukan bangon labule na gilashi, hanyoyin kariya na gadoji, filayen jirgin sama, tashoshin jirgin ƙasa masu sauri da sauran fannoni. Ta ɗauki nauyin samar da kayayyaki don manyan ayyukan injiniya na ƙasa da yawa. Wannan ya haɗa da aikin bututun ƙarfe mai nauyin tan 135,000 na babban aikin wutar lantarki mai ƙarfin lantarki mai ƙarfin lantarki mai ƙarfin lantarki a Qinghai, wanda ke da ƙarfin kilowatts miliyan dubu da dubu 70,000, aikin bututu mai girman tan 70,000 na aikin ginin lambun noma na Masar na Ma'aikatar Aikin Gona ta China, bututun murabba'i da murabba'i mai ƙarfin zafi na gadar Hong Kong-Zhuhai-Macao, da kuma samar da bututun murabba'i da murabba'i don manyan ayyukan ƙasa kamar filin wasa na ƙasa, babban gidan wasan kwaikwayo na ƙasa, da kuma filin jirgin saman Beijing Daxing na ƙasa da ƙasa.
Muhalli na Kamfanoni
Lokacin Saƙo: Yuni-18-2025





