1. Kayayyaki masu inganci- Haɗin bututun API 5CT da casing
2. Isarwa cikin sauri.
3. Ayyukan OEM.
4. Cikakkun ayyukan bayan-sayarwa.
Haɗin bututu da casing na API 5CT
| Girma da Bayani dalla-dalla Don Haɗin Bakin Bututu na API 5CT da Casing | ||||
| Bayani da Girman | Nau'in Zaren | OD* L | Nauyi | |
| (mm) | (kg) | |||
| Haɗin bututu | 2-3/8" | NUE | 73.02*107.95 | 1.28 |
| 2-3/8" | EUE | 77.80*123.82 | 1.55 | |
| 2-7/8" | NUE | 88.90*130.18 | 2.34 | |
| 2-7/8" | EUE | 93.17*133.35 | 2.4 | |
| 3-1/2" | NUE | 107.95*142.88 | 3.71 | |
| 3-1/2" | EUE | 114.30*146.05 | 4.1 | |
| 4" | NUE | 120.65*146.05 | 4.35 | |
| 4" | EUE | 127.00*152.40 | 4.82 | |
| 4-1/2" | NUE | 132.08*155.58 | 4.89 | |
| 4-1/2" | EUE | 141.30*158.75 | 6.05 | |
| Haɗin kai na Casing | 4-1/2" | STC | 127.00*158.75 | 5.23 |
| 4-1/2" | LTC | 127.00*177.80 | 4.15 | |
| 4-1/2" | BTC | 127.00*225.42 | 4.55 | |
| 5" | STC | 141.30*165.10 | 4.66 | |
| 5" | LTC | 141.30*196.85 | 5.75 | |
| 5" | BTC | 141.30*231.78 | 5.85 | |
| 5-1/2" | STC | 153.67*171.45 | 5.23 | |
| 5-1/2" | LTC | 153.67*203.20 | 6.42 | |
| 5-1/2" | BTC | 153.67*234.95 | 6.36 | |
| 6-5/8" | STC | 187.71*184.15 | 9.12 | |
| 6-5/8" | LTC | 187.71*222.25 | 11.34 | |
| 6-5/8" | BTC | 187.71*244.48 | 11.01 | |
| 7" | STC | 194.46*184.15 | 8.39 | |
| 7" | LTC | 194.46*228.60 | 10.83 | |
| 7" | BTC | 194.46*254.00 | 10.54 | |
| 7-5/8" | STC | 215.90*190.50 | 12.3 | |
| 7-5/8" | LTC | 215.90*234.95 | 15.63 | |
| 7-5/8" | BTC | 215.90*263.52 | 15.82 | |
| 8-5/8" | STC | 244.48*196.85 | 16.23 | |
| 8-5/8" | LTC | 244.48*254.00 | 21.67 | |
| 8-5/8" | BTC | 244.48*269.88 | 20.86 | |
| 9-5/8" | STC | 269.88*196.85 | 18.03 | |
| 9-5/8" | LTC | 269.88*266.70 | 25.45 | |
| 9-5/8" | BTC | 269.88*269.88 | 23.16 | |
| 10-3/4" | STC | 298.45*203.20 | 20.78 | |
| 10-3/4" | BTC | 298.45*269.88 | 25.74 | |
| 11-3/4" | STC | 323.85*203.20 | 22.64 | |
| 11-3/4" | BTC | 323.85*269.88 | 28.03 | |
| 13-3/8" | STC | 365.12*203.20 | 25.66 | |
| 13-3/8" | BTC | 365.12*269.88 | 31.77 | |
Bayani:
Maki: J55, K55, N80Q, N801, L80, P110.
Kamar yadda abokan ciniki ke buƙata.
1. Kayayyaki masu inganci- Haɗin bututun API 5CT da casing
2. Isarwa cikin sauri.
3. Ayyukan OEM.
4. Cikakkun ayyukan bayan-sayarwa.
NUNA MA'AIKATAN MA'AIKATAN
NUNIN BITARWA TA MASANA'ANTAR
GABATARWA TA ƘUNGIYAR KWASTOMA
Mata ba su gaza maza ba.
Juriya mai dorewa ta cimma zakara ɗaya ta rukuni ɗaya
Lokaci yana iya canza komai, amma lokaci bazai canza komai ba, misali, zuciyar farko
Mutanen Yuantai suna fafatawa a wurare daban-daban
ISARWA DA JIRGIN SAKAMAKO
Kamfanin yana ba da muhimmanci sosai ga ingancin kayayyaki, yana zuba jari sosai wajen gabatar da kayan aiki da ƙwararru na zamani, kuma yana yin duk mai yiwuwa don biyan buƙatun abokan ciniki a gida da waje.
Ana iya raba abubuwan da ke ciki zuwa kashi uku: sinadaran da ke cikin sinadaran, ƙarfin yawan amfanin ƙasa, ƙarfin tensile, ƙarfin tasiri, da sauransu.
A lokaci guda, kamfanin zai iya gudanar da bincike da kuma gyara lahani ta intanet da sauran hanyoyin magance zafi bisa ga buƙatun abokan ciniki.
https://www.ytdrintl.com/
Imel:sales@ytdrgg.com
Kamfanin Tianjin YuantaiDerun Steel Manufacturing Group Co., Ltd.masana'antar bututun ƙarfe ce da aka ba da takardar shaida taEN/ASTM/ JISƙwararre a fannin samarwa da fitar da duk wani nau'in bututu mai siffar murabba'i mai siffar murabba'i, bututun galvanized, bututun walda na ERW, bututun karkace, bututun walda mai zurfi a ƙarƙashin ruwa, bututun dinki madaidaiciya, bututu mara sumul, na'urar ƙarfe mai launi, na'urar ƙarfe mai galvanized da sauran kayayyakin ƙarfe. Tare da jigilar kayayyaki masu sauƙi, yana da nisan kilomita 190 daga Filin Jirgin Sama na Babban Birnin Beijing da kuma kilomita 80 daga Tianjin Xingang.
Whatsapp:+8613682051821
Aika mana da sakonka:
-
API 5L ASTM A53 ASTM A106 Bututun Karfe Mara Sumul
-
Masu ƙera Bututun Karfe Mara Sumul na STBA20-STBA26
-
Baƙin bututun ƙarfe mai walda na ƙasar Sin Mai ƙera bututun masana'anta na layi
-
Layin Bututun Smls Layin Karfe Api 5L X42/X46/X60/X70
-
API bututun mai lita 5 na bututun ƙarfe zagaye mai zagaye sashe mai rami mai zagaye
-
Bututun API 5CT SMLS K55-N80



































