Bututun API 5CT SMLS K55-N80

Takaitaccen Bayani:

Riba:
1. Tabbatar da inganci da adadi 100% bayan sayarwa.
2. Manajan tallace-tallace na ƙwararru zai amsa da sauri cikin awanni 24.
3. Babban Kaya don girman yau da kullun.
4. Samfurin kyauta mai inganci 20cm.
5. Ƙarfin ƙarfin samar da kayayyaki da kwararar jari.

  • Daidaitacce:API 5L, ASTM, API 5CT, ASTM A106, ASTM A53
  • Kauri:0.5 - 60 mm
  • Diamita na waje:10.3 -2032mm
  • Aikace-aikace:Bututun Mai ko wasu masana'antu
  • Takaddun shaida:API 5L, API 5CT
  • Bututu na Musamman:Bututun API
  • Haƙuri:±10% kamar yadda ake buƙata
  • Sabis na Sarrafawa:Walda, Yankewa
  • Riba:Babban Aiki
  • Maki:Gr.A,Gr.B,Gr.C,X42,X52,X60,X65,X70
  • Siffar Sashe:Zagaye
  • Wurin Asali:Tianjin China
  • Fasaha:An yi birgima mai zafi
  • Maganin Fuskar:Zane baƙar fata
  • Alloy Ko A'a::Ba Alloy ba
  • Na Biyu Ko A'a:Ba na sakandare ba
  • Hanyar biyan kuɗi:TT/LC
  • Tsawon:5.8m, 6m, 11.8m, 12m ko kamar yadda ake buƙata
  • Isarwa:Kwanaki 7-30
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    SANIN INGANCI

    CI GABA DA BAYA

    BIDIYO MAI ALAƘA

    Alamun Samfura

    A cewar American Petroleum Institute Standard API SPEC 5CT1988 bugu na farko, ana iya raba bututun mai na API 5CT mai nauyin ƙarfe zuwa nau'i goma, ciki har da H-40, J-55, K-55, N-80, C-75, L-80, C-90, C-95, P-110 da Q-125. Muna samar da bututun casing da API 5CT K55 Casing Tube tare da zare da haɗin kai, ko kuma muna bayar da samfurinmu daidai da waɗannan fom ɗin don zaɓi.

    If you are interested in API 5CT K55 Casing Tubing, we will supply you with the best price based on the highest quality, welcome everyone to cantact us,E-mail:sales@ytdrgg.com,and Remote factory inspection or factory visit

     

    Bayanin Bututun Casing API 5CT K55

    BAYANIN TUBEN KASUWA NA API 5CT K55
    OD 10.3mm-2032mm
    Ma'auni API 5CT, API 5L, ASTM A53, ASTM A106
    Nisan Tsawon 3-12M ko kuma bisa ga buƙatar abokin ciniki
    Karfe Mai Girma (Matsakaicin Casing, Matakai na Bututu) Gr.A,Gr.B,Gr.C,X42,X52,X60,X65,X70
    Nau'in Zaren Sukuri Ƙarshen zare mara matsala (NUE), Ƙarshen zare mara matsala na waje (EUE)
    Ƙwarewa
    • Shafawa bisa ga ƙayyadadden bayanin abokin ciniki
    • Fushi na waje
    • Haɗin gwiwa - EUE, AB An Gyara, an ƙi, haɗin gwiwa na musamman
    • Haɗaɗɗun 'yan mata
    • Maganin zafi
    • Gwajin Hydrostatic
    • Drifting (Cikakken tsayi, ko kuma kawai ya ƙare)
    • Cikakken ikon dubawa na ɓangare na uku (EMI, SEA, da Layin Weld)
    • Zaren Zare
    Ƙarshen Kammalawa Ƙarshen Fuska na Waje (EUE), Haɗin Ruwa, PH6 (da haɗin da ya yi daidai), Haɗin Haɗaka Mai Haɗaka (IJ)

     

    Bukatar Taurin Kai da Taurin Kai na API 5CT K55

    Rukuni Matsayi Nau'i Jimlar tsawaitawa da ke ƙarƙashin kaya % Ƙarfin yawan amfanin ƙasa MPa Ƙarfin tensile min. MPa Taurin kai. Kauri na bango da aka ƙayyade mm Bambancin taurin da aka yarda da shi b HRC
    minti. mafi girma. HRC HBW
    1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11
    1
    H40
    -
    0.5
    276
    552
    414
    -
    -
    -
    -
    J55
    -
    0.5
    379
    552
    517
    -
    -
    -
    -
    K55
    -
    0.5
    379
    552
    655
    -
    -
    -
    -
    N80
    1
    0.5
    552
    758
    689
    -
    -
    -
    -
    N80
    Q
    0.5
    552
    758
    689
    -
    -
    -
    -
    R95
    -
    0.5
    655
    758
    724
    -
    -
    -
    -
    2
    M65
    -
    0.5
    448
    586
    586
    22
    235
    -
    -
    L80
    1
    0.5
    552
    655
    655
    23
    241
    -
    -
    L80
    9Cr
    0.5
    552
    655
    655
    23
    241
    -
    -
    L80
    13Cr
    0.5
    552
    655
    655
    23
    241
    -
    -
    C90
    1
    0.5
    621
    724
    689
    25.4
    255
    ≤ 12.70 12.71 zuwa 19.04 19.05 zuwa 25.39 ≥ 25.40
    3.0 4.0 5.0 6.0
    T95
    1
    0.5
    655
    758
    724
    25.4
    255
    ≤ 12.70 12.71 zuwa 19.04 19.05 zuwa 25.39 ≥ 25.40
    3.0 4.0 5.0 6.0
    C110
    -
    0.7
    758
    828
    793
    30
    286
    ≤ 12.70 12.71 zuwa 19.04 19.05 zuwa 25.39. ≥ 25.40
    3.0 4.0 5.0 6.0
    3
    P110
    -
    0.6
    758
    965
    862
    -
    -
    -
    -
    4
    Q125
    1
    0.65
    862
    1034
    931
    b
    -
    ≤ 12.70 12.71 zuwa 19.04 ≥ 19.05
    3.0 4.0 5.0
    aIdan aka samu takaddama, za a yi amfani da gwajin taurin dakin gwaje-gwaje na Rockwell C a matsayin hanyar alkalanci.
    bBa a ƙayyade iyakokin tauri ba, amma an takaita matsakaicin bambancin daidai da 7.8 da 7.9 na API Spec. 5CT.

     

    Girman Tubin Kafa na K55

    Girman Akwatin Bututu, Girman Akwatin Filin Mai & Girman Akwatin Bututu
    Diamita na Waje (Girman Bututun Rufi) 4 1/2"-20", (114.3-508mm)
    Girman Akwatin Daidaitacce 4 1/2"-20", (114.3-508mm)
    Nau'in Zaren Akwatin zare mai ƙarfi, Akwatin zare mai tsayi, Akwatin zare mai gajeren zagaye
    aiki Zai iya kare bututun bututun.

    Bututun Mai Don Masana'antar Man Fetur Da Iskar Gas

    Sunan Bututu Ƙayyadewa Karfe Grade Daidaitacce
    D (S) (L)
    (mm) (mm) (m)
    Bututun Man Fetur 127-508 5.21-16.66 6-12 J55. M55.K55.
    L80. N80. P110.
    Bayanin API 5CT (8)
    Bututun Mai 26.7-114.3 2.87-16.00 6-12 J55. M55. K55.
    L80. N80. P110.
    Bayanin API 5CT (8)
    Haɗin kai 127-533.4 12.5-15 6-12 J55. M55. K55.
    L80. N80. P110.
    Bayanin API 5CT (8)

     

    Siffofin Bututun Casing API 5CT K55

    • Ana bayar da bututun casing na API 5CT K55 tare da tsawon lokaci kyauta daga mita 8 zuwa mita 13 bisa ga ƙa'idar SY/T6194-96. Duk da haka, ana samunsa ba ƙasa da mita 6 ba kuma adadinsa bai kamata ya wuce kashi 20% ba.
    • Ba a yarda da canje-canjen da aka ambata a sama su bayyana a saman waje na haɗin bututun casing API 5CT K55 ba.
    • Duk wani nakasu kamar layin gashi, rabuwa, ƙuraje, tsagewa ko ƙura ba za a yarda da shi ba a saman ciki da waje na samfurin. Ya kamata a cire duk waɗannan lahani gaba ɗaya kuma zurfin da aka cire bai kamata ya wuce kashi 12.5% ​​na kauri na bango ba.
    • Ya kamata saman zaren da ke haɗewa da bututun API 5CT K55 ya zama santsi ba tare da wata matsala ba, ko tsagewa ko wasu lahani waɗanda ka iya yin mummunan tasiri ga ƙarfi da haɗin kai.

     

    Yana da mahimmanci ga masu aikin mai da iskar gas su kare ramukan rijiyoyin samar da su daga tsatsa tare da kariyar cathodic & API 5CT OilField Tubing galibi yana aiki ne don canja wurin mai da iskar gas.

     

    Lambar Launi ta Bakin Karfe ta API 5CT Grade K55

    Suna J55 K55 N80-1 N80-Q L80-1 P110
    Kafet wata ƙungiya mai haske kore sanduna biyu masu haske kore wata ƙaramar riga mai haske ja zobe mai haske ja + zobe mai kore zobe ja + zobe ruwan kasa farin madauri mai haske
    Haɗin kai haɗin kore gaba ɗaya + farin madauri haɗin kore gaba ɗaya haɗin ja gaba ɗaya haɗin ja gaba ɗaya + sandar kore haɗin ja gaba ɗaya + haɗin ruwan kasa cikakken haɗin farin

     

    Bayanin Tushen Akwatin ISO/API/ API 5CT K55

    Codea Dia na waje Nauyin da aka ƙayyade
    (tare da zare da kuma
    haɗin) b,c
    Kauri a Bango Nau'in sarrafa ƙarshen
    mm kg/m mm H40 J55 M65 L80 N801 C90d P110 Q125d
    In Fam/ƙafa K55 C95 N80Q T95d
    1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13
    4-1-2 9.5 114.3 14.14 5.21 S S S - - - - -
    4-1-2 10.5 114.3 15.63 5.69 - SB SB - - - - -
    4-1-2 11.6 114.3 17.26 6.35 - SLB - LB LB - LB -
    4-1-2 13.5 114.3 20.09 7.37 - - LB - LB - - -
    4-1-2 15.1 114.3 22.47 8.56 - - - - - - LB LB
    5 11.5 127 17.11 5.59 - S S - - - - -
    5 13 127 19.35 6.43 - SLB SLB - - - - -
    5 15 127 22.32 7.52 - SLB LB - - - LB -
    5 18 127 26.79 9.19 - - LB - LB - - LB
    5 21.4 127 31.85 11.1 - - LB - LB - - LB
    5 23.2 127 34.53 12.14 - - - LB - - - LB
    5 24.1 127 35.86 12.7 - - - LB - - - LB
    5-1-2 14 139.7 20.83 6.2 S S S - - - - -
    5-1-2 15.5 139.7 23.07 6.98 - SLB SLB - - - - -
    5-1-2 17 139.7 25.3 7.72 - SLB LB - - LB - -
    5-1-2 20 139.7 29.76 9.17 - - LB - LB - - -
    5-1-2 23 139.7 34.23 10.54 - - - LB - LB - -
    6-5-8 20 168.28 29.76 7.32 S SLB SLB - - - - -
    6-5-8 24 168.28 35.72 8.94 - SLB LB - - LB - -
    6-5-8 28 168.28 41.67 10.59 - - - - LB - LB -
    6-5-8 32 168.28 47.62 12.06 - - - LB LB
    7 17 177.8 25.3 5.87 S - - - - - - -
    7 20 177.8 29.76 6.91 S S S - - - - -
    7 23 177.8 34.23 8.05 - SLB LB LB - -
    7 26 177.8 38.69 9.19 - SLB LB LB -
    7 29 177.8 43.16 10.36 - - LB LB -
    7 32 177.8 47.62 11.51 - - LB LB LB -
    7 35 177.8 52.09 12.65 - - - LB LB LB
    7-5-8 24 193.68 35.72 7.62 S - - - - - - -
    7-5-8 26.4 193.68 39.29 8.33 - SLB LB LB -
    7-5-8 29.7 193.68 44.2 9.52 - - LB LB -
    7-5-8 33.7 193.68 50.15 10.92 - - LB LB -
    7-5-8 39 193.68 58.04 12.7 - - - LB LB
    7-5-8 42.8 193.68 63.69 14.27 - - - LB LB LB
    7-5-8 45.3 193.68 67.41 15.11 - - - LB LB LB
    7-5-8 47.1 193.68 70.09 15.88 - - - LB LB LB
    8-5-8 24 219.08 35.72 6.71 - S S - - - - -
    8-5-8 28 219.08 41.67 7.72 S - S - - - - -
    8-5-8 32 219.08 47.62 8.94 S SLB SLB - - - - -
    8-5-8 36 219.08 53.57 10.16 - SLB SLB LB LB -
    8-5-8 40 219.08 59.53 11.43 - - LB LB -
    8-5-8 44 219.08 65.48 12.7 - - - LB LB
    8-5-8 49 219.08 72.92 14.15 - - - LB LB LB

     

    Bututun Casing API 5CT Codea Bututun Casing API 5CT Diamita na waje Bututun Casing API 5CT Nauyin da aka ƙayyade
    (tare da zaren
    da haɗin kai) b,c
    Bututun Casing API 5CT Kauri a bango API 5CT bututun casing Nau'in aikin ƙarshe
    mm kg/m mm H40 J55 M65 L80 N80 C90d P110 Q125d
    In Fam/ƙafa K55 C95 1, Q T95d
    1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13
    9-5-8 32.3 244.48 48.07 7.92 S - - - - - - -
    9-5-8 36 244.48 53.57 8.94 S SLB SLB - - - - -
    9-5-8 40 244.48 59.53 10.03 - SLB SLB LB LB LB - -
    9-5-8 43.5 244.48 64.73 11.05 - - LB LB LB LB LB -
    9-5-8 47 244.48 69.94 11.99 - - LB LB LB LB LB LB
    9-5-8 53.5 244.48 79.62 13.84 - - - LB LB LB LB LB
    9-5-8 58.4 244.48 86.91 15.11 - - - LB LB LB LB LB
    10-3-4 32.75 273.05 48.74 7.09 S - - - - - - -
    10-3-4 40.5 273.05 60.27 8.89 S SB SB - - - - -
    10-3-4 45.5 273.05 67.71 10.16 - SB SB - - - - -
    10-3-4 51 273.05 75.9 11.43 - SB SB SB SB SB SB -
    10-3-4 55.5 273.05 82.59 12.57 - - SB SB SB SB SB -
    10-3-4 60.7 273.05 90.33 13.84 - - - - - SB SB SB
    10-3-4 65.7 273.05 97.77 15.11 - - - - - SB SB SB
    11-3-4 42 298.45 62.5 8.46 S - - - - - - -
    11-3-4 47 298.45 69.94 9.53 - SB SB - - - - -
    11-3-4 54 298.45 80.36 11.05 - SB SB - - - - -
    11-3-4 60 298.45 89.29 12.42 - SB SB SB SB SB SB SB
    13-3-8 48 339.72 71.43 8.38 S - - - - - - -
    13-3-8 54.5 339.72 81.1 9.65 - SB SB - - - - -
    13-3-8 61 339.72 90.78 10.92 - SB SB - - - - -
    13-3-8 68 339.72 101.19 12.19 - SB SB SB SB SB SB -
    13-3-8 72 339.72 107.15 13.06 - - - SB SB SB SB SB
    16 65 406.4 96.73 9.53 S - - - - - - -
    16 75 406.4 111.61 11.13 - SB SB - - - - -
    16 84 406.4 125.01 12.57 - SB SB - - - - -
    18-5-8 87.5 473.08 130.21 11.05 S SB SB - - - - -
    20 94 508 139.89 11.13 SL SLB SLB - - - - -
    20 106.5 508 158.49 12.7 - SLB SLB - - - - -
    20 133 508 197.93 16.13 - SLB - - - - - -
    S- Zaren zagaye mai gajere, L-Zaren zagaye mai tsayi, B-Buttress zare
    a. Ana amfani da lambar don yin oda.
    b. An nuna nauyin da ba a saba gani ba na maƙallin zare da haɗe-haɗe (shafi na 2) don amfani kawai.
    c. Karfe mai siffar Martensitic chromium (L80 9Cr da 13Cr) ya bambanta da ƙarfe mai siffar carbon a yawansa. Nauyin da aka nuna na ƙarfe mai siffar martensitic chromium ba shi da ƙima daidai. Ana iya amfani da ma'aunin gyaran taro mai lamba 0.989.
    d. Ya kamata a samar da murfin ƙarfe na C90, T95 da Q125 bisa ga ƙayyadadden tsari, nauyi da kauri na bango da aka jera a cikin tebur ko tsari na sama.

     

    Tsarin Sinadaran API 5CT K55

    Rukuni Matsayi Nau'i C Mn Mo Cr Ni max. Cu max. P mafi girma. S mafi girma. Si max.
    minti. matsakaicin minti. matsakaicin minti. matsakaicin minti. matsakaicin
    1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 15 16
    1 H40 - - - - - - - - - - - 0.03 0.03 -
    J55 - - - - - - - - - - - 0.03 0.03 -
    K55 - - - - - - - - - - - 0.03 0.03 -
    N80 1 - - - - - - - - - - 0.03 0.03 -
    N80 Q - - - - - - - - - - 0.03 0.03 -
    R95 - - 0.45 c - 1.9 - - - - - - 0.03 0.03 0.45
    2 M65 - - - - - - - - - - - 0.03 0.03 -
    L80 1 - 0.43 a - 1.9 - - - - 0.25 0.35 0.03 0.03 0.45
    L80 9Cr - 0.15 0.3 0.6 0.9 1.1 8 10 0.5 0.25 0.02 0.01 1
    L80 13Cr 0.15 0.22 0.25 1 - - 12 14 0.5 0.25 0.02 0.01 1
    C90 1 - 0.35 - 1.2 0.25 b 0.85 - 1.5 0.99 - 0.02 0.01 -
    T95 1 - 0.35 - 1.2 0.25 d 0.85 0.4 1.5 0.99 - 0.02 0.01 -
    C110 - - 0.35 - 1.2 0.25 1 0.4 1.5 0.99 - 0.02 0.005 -
    3 P110 e - - - - - - - - - - 0.030 e 0.030 e -
    4 Q125 1 - 0.35 1.35 - 0.85 - 1.5 0.99 - 0.02 0.01 -
    a. Ana iya ƙara yawan sinadarin carbon na L80 zuwa matsakaicin kashi 0.50% idan an kashe samfurin da mai.
    b Abubuwan da ke cikin molybdenum na Grade C90 Type 1 ba su da ƙaramin haƙuri idan kauri na bango bai wuce 17.78 mm ba.
    c Za a iya ƙara yawan sinadarin carbon na R95 har zuwa 0.55% idan an kashe samfurin da mai.
    d Za a iya rage yawan sinadarin molybdenum na T95 Type 1 zuwa mafi ƙarancin kashi 0.15% idan kauri na bango bai kai 17.78 mm ba.
    e Ga EW Grade P110, yawan sinadarin phosphorus zai zama mafi girma 0.020% kuma yawan sinadarin sulfur zai zama mafi girma 0.010%.
    NL = babu iyaka. Za a bayar da rahoton abubuwan da aka nuna a cikin nazarin samfur.

     

    API 5CT k55 Gr. Kayayyakin Inji

    Ma'aunin Akwatin API 5CT Nau'i Ƙarfin Taurin Kai na API 5CT
    MPa
    Ƙarfin Yawa na Akwatin API 5CT
    MPa
    Taurin Akwati na API 5CT
    Mafi girma.
    API TAMBAYOYI 5CT J55 ≥517 379 ~ 552 ----
    K55 ≥517 ≥655 ---
    N80 ≥689 552 ~ 758 ---
    L80(13Cr) ≥655 552 ~ 655 ≤241HB
    P110 ≥862 758 ~ 965 ----

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kamfanin yana ba da muhimmanci sosai ga ingancin kayayyaki, yana zuba jari sosai wajen gabatar da kayan aiki da ƙwararru na zamani, kuma yana yin duk mai yiwuwa don biyan buƙatun abokan ciniki a gida da waje.
    Ana iya raba abubuwan da ke ciki zuwa kashi uku: sinadaran da ke cikin sinadaran, ƙarfin yawan amfanin ƙasa, ƙarfin tensile, ƙarfin tasiri, da sauransu.
    A lokaci guda, kamfanin zai iya gudanar da bincike da kuma gyara lahani ta intanet da sauran hanyoyin magance zafi bisa ga buƙatun abokan ciniki.

    https://www.ytdrintl.com/

    Imel:sales@ytdrgg.com

    Kamfanin Tianjin YuantaiDerun Steel Manufacturing Group Co., Ltd.masana'antar bututun ƙarfe ce da aka ba da takardar shaida taEN/ASTM/ JISƙwararre a fannin samarwa da fitar da duk wani nau'in bututu mai siffar murabba'i mai siffar murabba'i, bututun galvanized, bututun walda na ERW, bututun karkace, bututun walda mai zurfi a ƙarƙashin ruwa, bututun dinki madaidaiciya, bututu mara sumul, na'urar ƙarfe mai launi, na'urar ƙarfe mai galvanized da sauran kayayyakin ƙarfe. Tare da jigilar kayayyaki masu sauƙi, yana da nisan kilomita 190 daga Filin Jirgin Sama na Babban Birnin Beijing da kuma kilomita 80 daga Tianjin Xingang.

    Whatsapp:+8613682051821

    Aika mana da sakonka:

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi
    • ACS-1
    • cnECGroup-1
    • kamfanin cnmimetals-1
    • crcc-1
    • cscec-1
    • csg-1
    • csc-1
    • daewoo-1
    • dfac-1
    • rukunin duoweiunion-1
    • Fluor-1
    • tsarin hangxiaosteelstructure-1
    • samsung-1
    • sembcorp-1
    • sinomach-1
    • SKANSKA-1
    • snptc-1
    • strabag-1
    • TECHNIP-1
    • vinci-1
    • zpmc-1
    • yashi-1
    • bilfinger-1
    • tambarin bechtel-1