Àlàyé Irin Tí A Ti Ṣe Àtijọ́: Ìlànà, Àfiwé, àti Àwọn Ìlò

Kí ni páìpù irin tí a ti fi galvanized ṣe tẹ́lẹ̀?

Gẹ́gẹ́ bí gbogbo wa ṣe mọ̀, awọn ọpọn irin galvanized ti a fi omi gbona bọjẹ́ irú páìpù irin kan tí a ṣe tí a sì fi galvanized ṣe. Nítorí náà, a tún ń pè é ní àwọn páìpù irin tí a fi galvanized ṣe lẹ́yìn.

Kí ló dé tí páìpù irin tí a fi ń ṣe ... ó gbajúmọ̀ jùlọ? Ìdí rẹ̀ ni pé àwọn ohun èlò tí a nílò fún ṣíṣe páìpù irin tí a fi ń ṣe páìpù náà kò wọ́n púpọ̀, iṣẹ́ náà sì rọrùn láti ṣe. Láìdàbí àwọn páìpù irin tí a fi ń ṣe páìpù irin tí a fi ń ṣe páìpù iná mànàmáná, àwọn páìpù irin tí a fi ń ṣe páìpù yìí nílò àkókò ìṣiṣẹ́ kúkúrú, èyí tí yóò mú kí páìpù irin tí ó tinrin sínkì àti páìpù zinc tí ó nípọn sí i.

Sibẹsibẹ, lati igba ooru ti a ṣẹda lakoko alurinmorin tiawọn ọpa irin ti a ti fi galvanized tẹlẹTí a bá yọ ìbòrí zinc kúrò lórí ojú irin náà, a gbọ́dọ̀ tún fi ìtọ́jú tí a fi zinc ṣe síta pa irin tí a fi zinc ṣe. Èyí tún túmọ̀ sí pé àwọn ìdè tí ó wà lórí ògiri inú páìpù náà kò ní jẹ́ kí a fi iná sí i. Àwọn ànímọ́ anode ìrúbọ ti zinc ń rí i dájú pé àwọn ìdè inú tí a fi zinc ṣe kò ba ìdènà ìbàjẹ́ tàbí ìgbésí ayé iṣẹ́ ọjà náà jẹ́.

Ṣíṣe àgbékalẹ̀ ṣáájú kí a tó fi galvanize sínú àwọn aṣọ irin tí a fi zinc yọ́ fún ìbòrí. Lẹ́yìn náà, a máa gé àwọn aṣọ náà dé ìwọ̀n tí a ó sì tún wọn. Nígbà tí a bá ń ṣe àgbékalẹ̀ ṣáájú kí a tó fi galvanize sílẹ̀, a máa ń lo ìbòrí zinc kan sí gbogbo aṣọ náà. Fún àpẹẹrẹ, irin Z275 tí a ti fi galvanized sílẹ̀ ní ìbòrí zinc tí ó tó 275 giramu fún mítà onígun mẹ́rin.

Ní ìfiwéra pẹ̀lú irin tí a fi iná gbóná ṣe, irin tí a fi iná gbóná ṣe ní àǹfààní pàtàkì ní ìrísí rẹ̀ tó dára jù. Ní àfikún, ó sábà máa ń jẹ́ èyí tí ó gbóná jù. Àwọn ohun èlò tí a fi iná gbóná ṣe ni a ń lò fún onírúurú ọjà, títí bí àwọn ọ̀nà ìfàgùn, àwọn flanges, àti àwọn ikanni tí a fi ara hàn.

ohun elo ti a ti fi galvanized tẹlẹ

Kini iyato laarin ṣaaju-irin ti a fi galvanized ṣeawọn ọpa onihoàti irin galvanizedawọn ọpa oniho?

Lílo galvanization tí a fi gbígbóná tẹ̀ mọ́lẹ̀ túmọ̀ sí wíwọ gbogbo irin tàbí irin sínú àwo zinc tí ó yọ́, èyí tí yóò mú kí a fi ìbòrí bo ojú ilẹ̀ náà nígbà gbogbo. A máa ń ṣe àtúnṣe galvanization ṣáájú ní ìpele àkọ́kọ́, kí a tó gé àwọn aṣọ náà sí ìwọ̀n àti àwọn ègé, kí àwọn etí tí a gé má baà bò ó.

Tianjin Yuantai Derun GroupÓ ń ṣe àwọn páìpù irin tí a ti fi galvanized ṣe ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ìlànà àgbáyé bíi ASTM, JIS, BS, DIN, EN, àti GB. Àwọn irú àwọn ẹ̀yà tí ó wà níbẹ̀ ní yíká, onígun mẹ́rin, onígun mẹ́rin, oval, àti àwọn ìrísí pàtàkì mìíràn tí a ṣe àdáni láti bá onírúurú àìní ìṣètò àti iṣẹ́-ajé mu.

Àwọn ọ̀pá onígun mẹ́rin tí a ti fi galvanized ṣe ni ìwọ̀n iṣẹ́ fún ètò ògiri, àwọn agbanisíṣẹ́, àwọn ayàwòrán ilé àti àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ ló sì ń lò ó. Àwọn ayàwòrán ilé àti àwọn ayàwòrán ilẹ̀ ti lo ògiri irin láti ṣe àwòrán onírúurú ibi ààbò, àwọn ìlànà ìmọ́lẹ̀ àti àwọn ère ohun ọ̀ṣọ́ fún àwọn ibi ìta, àwọn ọgbà ìtura, àwọn ibùdó ọkọ̀ bọ́ọ̀sì àti ojú irin tó rọrùn, àwọn ibi ìtajà, àwọn ibi ìtajà, àwọn pápá ìṣeré, àwọn ilé ọ́fíìsì, àwọn ibi ìdúró ọkọ̀ àti àwọn ohun èlò míràn. A ṣe àwọn ògiri irin pẹ̀lú ìṣọ́ra pẹ̀lú àwọn ìlà mímọ́, ìdúróṣinṣin ìṣètò àti ìrọ̀rùn fífi sori ẹrọ. Àwọn ògiri wọ̀nyí wà ní oríṣiríṣi gíga àti fífẹ̀ ní onírúurú ìṣètò.

Kini'ni awọnOhun elo pipe irin ti a ti ṣe tẹlẹs?

Àwọn páìpù irin tí a ti fi galvanized ṣe ni a ń lò ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀ka iṣẹ́, bíi ìṣètò irin, ìṣètò ilé, ọ̀nà ààbò, àga irin àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Àwọn ọjà wa ni a ń kó lọ sí orílẹ̀-èdè mẹ́ẹ̀ẹ́dọ́gbọ̀n kárí ayé, a sì ti gba ìdámọ̀ràn tó ga láti ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà wa fún dídára àti iṣẹ́ tí a ń ṣe.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù kọkànlá-07-2025