Kamfanin Tianjin Yuantai Derun yana da rassansa guda 19 mallakar dukkansu a ƙarƙashin ikonsa:
Tianjin Yuantai Derun Steel Pipe Manufacturing Group Co., Ltd.
Kamfanin Masana'antu da Ciniki na Tianjin Yuantai, Ltd.,
Tianjin Yuantai Jianfeng Steel Pipe Manufacturing Co., Ltd.
Tianjin Yuantai Derun Metal Products Co., Ltd.
Kamfanin Tianjin Yuantai Square Steel Pipe Co., Ltd.,
Tianjin Yuantai Yuanda Anticorrosive Insulation Pipe Co., Ltd.
da kuma Kamfanin Ci Gaban Fasaha na Tianjin Yuantai, Ltd.
Tianjin Bosi Testing Co., Ltd.
Tianjin Yuantai Derun International Trade Co., Ltd.
Tianjin Yuantai Jianfeng International Trade Co., Ltd.
Tianjin Yuantai Runxiang Trading Co., Ltd.
Tianjin Yuantai Derun Steel Pipe Sales Co., Ltd.
Tianjin Yuantai Zhengfeng Steel Trade Co., Ltd.
Kamfanin Tianjin Runda Network Technology Co., Ltd.,
Tangshan Yuantai Derun Steel Pipe Co., Ltd.
Tangshan Fengnan District Rio Tinto Steel Pipe Co., Ltd.
Tangshan Yuantai Derun International Trading Co., Ltd.
Kamfanin Ciniki na Ƙasa da Ƙasa na Tangshan Libaofeng, Ltd.,
Tangshan Runxiangfeng Trading Co., Ltd.
Ofisoshin Rukunin Yuantai Derun a Sabon Yankin Xiong'an.
Kamfanin babban kamfani ne na haɗin gwiwa wanda galibi ke samar da ɓangaren baƙin ƙarfe mai rami, ɓangaren rami mai siffar ƙarfe mai siffar ƙarfe mai siffar ƙarfe da bututun da aka yi wa welded mai siffar ƙarfe, sannan kuma yana gudanar da harkokin sufuri, ciniki, da sauran harkokin kasuwanci masu alaƙa. Tare da jimillar jarin da aka yi wa rijista na Yuan miliyan 700, yana da jimillar faɗin eka 1600, kuma a halin yanzu yana ɗaukar ma'aikata sama da 2200. A shekarar 2019, kuɗin shiga na tallace-tallace ya kai yuan biliyan 20.3, wanda hakan ya sa ya zama ɗaya daga cikin manyan kamfanoni 500 masu zaman kansu a China.
A watan Afrilun 2023, an buɗe masana'antar Tangshan Yuantai Derun mai tan miliyan 5 a hukumance. A ranar 24 ga Mayu, 2023, ƙungiyar masana'antar bututun ƙarfe ta Tianjin Yuantai Derun ta lashe kyautar zakaran masana'antar bututun ƙarfe mai kusurwa huɗu a kasuwar bututun ƙarfe mai tsari.





