A cikin fasahar da ta gabata, ana amfani da hanyar haɗi matakai biyu don haɗawabututun murabba'i mai kusurwa q355bDa farko, ana matse bututun murabba'i daga haɗin gwiwa, sannan a haɗa haɗin bututun biyu da tsarin haɗawa. Wannan yana buƙatar albarkatun ɗan adam da yawa kuma yana da ƙarancin R & D da ƙarfin samarwa. Matsalar fasaha da za a magance ta hanyar samfurin amfani ita ce samar dabututu mai kusurwa huɗu na q355btsarin docking, wanda ke magance matsalar fasaha cewa bututun murabba'i mai murabba'i a cikin fasahar da ta gabata yana buƙatar adadi mai yawa na albarkatun ɗan adam kuma yana da ƙarancin matakin R & D da ƙarfin samarwa.
Domin magance matsalolin fasaha da ke sama, mafita ta fasaha ta tsarin amfani ita ce:
A bututun murabba'iTsarin shigarwa ya ƙunshi tsarin aiki da tsarin shigarwa, kuma an shirya tsarin shigarwa a kan teburin aiki; Tsarin shigarwa ya ƙunshi tsarin turawa na farko, tsarin turawa na biyu da kuma tsarin shigarwa;
Tsarin tura bututu na farko ya ƙunshi bututun karɓa, ƙasan bututun karɓa an ba shi ramin bututu, akwatin bututu an shirya shi a ƙarƙashin ramin bututu, an shirya na'urar ɗaga bututu a ƙasan akwatin bututun, kuma an shirya farantin turawa na huhu a ƙarshen bututun karɓa. An haɗa farantin turawa na huhu da silinda. Ƙarshen gaba na farantin turawa na huhu an ba shi matashin matashi. Silinda ne ke sarrafa na'urar ɗaga bututun. Tsarin tura bututu na biyu ya ƙunshi bututun karɓa, ƙasan bututun karɓa an ba shi ramin bututu, an shirya akwatin bututu a ƙarƙashin ramin bututu, an shirya na'urar ɗaga bututu a ƙasan akwatin bututun, kuma an shirya farantin turawa na huhu a ƙarshen bututun karɓa. An haɗa farantin turawa na huhu da silinda. Ƙarshen gaba na farantin turawa na huhu an ba shi matashin matashi. Silinda ne ke sarrafa na'urar ɗagawa.
A bisa tsarin fasaha na wannan ƙirƙira, tunda an samar da hanyoyi biyu na turawa, ana iya tura bututun murabba'i biyu. Ɗaya daga cikin hanyoyin turawa an samar da tsarin turawa a ƙarshen kusa da tsakiya, ta yadda tsarin turawa zai iya kammala shigarwa kafin a sanya bututun murabba'i, ba tare da sarrafa bututun murabba'i ba. Rabon zobe yana rage farashin aiki, yana tabbatar da sarrafa kansa, kuma yana inganta matakin ƙarfin masana'antu.
Lokacin Saƙo: Satumba-06-2022





