Àwọn túbù onígun mẹ́rin tí a fi galvanized ṣe ń fúnni ní agbára ìdènà ìbàjẹ́, àwọn ànímọ́ ọ̀ṣọ́, agbára kíkùn, àti ìṣẹ̀dá tó dára. Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, lílò wọn nínú ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ ti ń pọ̀ sí i, ó sì di ọ̀nà pàtàkì ti irin onígun mẹ́rin tí a fi gọ̀. Àwọn orílẹ̀-èdè kárí ayé ń ṣe ìwádìí lórí àwọn ọ̀nà láti mú kí oríṣiríṣi àti àwọn ìlànà irin onígun mẹ́rin tí a fi gọ̀, mú kí ìlànà ìbòrí náà sunwọ̀n sí i, àti nígbẹ̀yìn gbẹ́yín, kí ó lè mú kí ìbòrí náà dára sí i, pàápàá jùlọ kí ó rí i dájú pé ó lè bo, kí ó lè bo, kí ó lè gbóná, kí ó sì lè gbóná. Dídára àwọn túbù onígun mẹ́rin tí a fi galvanized ṣe ti jẹ́ ohun pàtàkì fún gbogbo ènìyàn. Nígbà ìdánwò, ohun pàtàkì tí a gbé yẹ̀wò ni iṣẹ́ àwọn túbù onígun mẹ́rin tí a fi galvanized ṣe. Àwọn ohun tó ń nípa lórí dídára galvanizing ti àwọn túbù onígun mẹ́rin tí a fi galvanized ṣe ni:
1. Iyara Iṣẹ́: Àwọn ọ̀pọ́ onígun mẹ́rin tí a fi galvanized ṣe yẹ kí a rì sínú omi kíákíá bí ó ti ṣeé ṣe kí a sì rí i dájú pé iṣẹ́ náà wà ní ààbò àti àwọn òṣìṣẹ́. Èyí ń rí i dájú pé fíìmù kan náà wà ní gbogbo ọ̀pọ́ irin tí a fi galvanized ṣe. Iyara gbígbé náà yẹ kí ó yàtọ̀ síra ní ìbámu pẹ̀lú ìrísí ọ̀pọ́ náà, ohun èlò rẹ̀, àti gígùn rẹ̀. Ní gbogbogbòò, ìyára gbígbé náà jẹ́ 1.5 m/min ń rí i dájú pé zinc reflux àti dídán ojú ilẹ̀ dára.
2. Ohun èlò ìṣiṣẹ́: Ohun èlò ìṣiṣẹ́ galvanization jẹ́ ohun tó wúwo gan-an nígbà tí a bá ń lo galvanization.
Àwọn ọ̀pọ́lù onígun mẹ́rin tí a fi galvanized ṣe ń fúnni ní agbára tó ga, agbára, ìwúwo, àti ìfọ̀mọ́ra tó dára, pẹ̀lú agbára ìṣiṣẹ́ tó dára. Ìpele alloy wọn máa ń dì mọ́ ìpìlẹ̀ irin náà dáadáa, èyí tó ń jẹ́ kí wọ́n lè di tútù, yí wọn, fà wọ́n, tẹ̀ wọ́n, àti àwọn ìrísí mìíràn láì ba ìbòrí náà jẹ́. Wọ́n tún dára fún ṣíṣe gbogbogbòò, bíi lílo, gígé, ìfọmọ́ra, àti fífọ wọn ní òtútù. Ojú ilẹ̀ tí a fi galvanized ṣe yìí mọ́lẹ̀ dáadáa, ó sì lẹ́wà, èyí tó ń jẹ́ kí a lè lò wọ́n tààrà nínú àwọn iṣẹ́ bí ó ṣe yẹ.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-27-2025





